ดาวเสาร์ย้าย 2 ธค. 2560 จนถึงวันที่ 1 มีนาคม 2563 มีผลกระทบต่อบุคคลที่ใช้เบอร์ดังต่อไปนี้
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjVkHvIi95w7sK1GtMZj8jBwm6kObEhjPpq5ae-YgaEN-gBFUEQP24mrjoIMDAt82-4RRV7jZSPXjb95McERh0FJ5CnRmNUNPRYBmgr3UGtMvN43P2N-kncchgrb7hKPBpjZTIc6NH0HPg/s640/saturn-move.jpg) |
กรุณาคลิกเพื่อขยายภาพ |
ใครที่ตกอยู่ในกลุ่มเสี่ยง ก็ขอให้หมั่นทำบุญ สวดมนต์ ใช้ชีวิตอย่างมีสติทุกท่านนะครับ ไม่จำเป็นต้องเปลี่ยนเบอร์ เพราะสิ่งเหล่านี้อยู่ไม่นาน และยังมีปัจจัยอื่นๆร่วมด้วย หากเรายังคิดดี ทำดีอยู่ ผลกระทบก็ย่อมไม่รุนแรงและเราสามารถรับมือกับมันได้ครับ
ไม่มีความคิดเห็น:
แสดงความคิดเห็น